money
Home Pageant Valentine Supermodel On Stage Show # 1

Valentine Supermodel On Stage Show # 1

2576

vsm1Pageant : Valentine Supermodel On Stage Show # 1
Brand : Perfect Model Academy
Venue : The Walk Ratchaphruek
Date/Time : 15 February 2014, 15.00

Valentine Supermodel On Stage Show # 1

Photo by Banhan

งานนี้มีการมอบถ้วยเกียรติยศ พร้อมใบประกาศและของที่ระลึกให้กับน้องๆที่เข้าร่วมโครงการทุกคน จำนวน 51 รางวัล เพื่อเป็นขวัญและกำลังใจให้กับน้องๆที่มีฝัน โดยการวิเคราะห์พิจารณาคัดเลือกตำแหน่งให้น้องๆ ตามบุคคลิกและจุดเด่นของน้องๆ เพื่อนำผลที่ได้ไปใช้ต่อยอดในวงการบันเทิงต่อไปโดยผู้พิจารณาตำแหน่ง ได้ 2 กูรูแห่งวงการบันเทิงและวงการนักออกแบบแฟชั่น

1. คุณนพดล แป้นวงค์ (ครูไอซ์) ผู้บริหารสถาบันสอนเดินแบบและการแสดง PerfectModelAcademy
2. คุณอดิศักดิ์ พันธุ์เรณู (ครูอ้น) แห่ง Inspire Model

โดยตำแหน่งที่มอบให้มีทั้งหมด 7 ตำแหน่ง คือ 1. ตำแหน่ง Smart Boy 2. Smart Girl 3. The Best Personality 4. ตำแหน่ง Photogenic 5. ตำแหน่ง Editors’ Choice 6. ตำแหน่ง Popular Vote และตำแหน่งพิเศษสำหรับผู้ที่ทำการแสดงได้โดนใจและถูกใจ จำนวน 10 การแสดง จะได้รับตำแหน่ง The Best Performance

Concept : เครื่องแต่งกาย สไตล์ เจ้าชาย เจ้าหญิง หรือจะ เจ้าบ่าวหรือเจ้าสาวก็ได้ เน้นโทนสี แดง ขาว และทอง

รายชื่อผู้ที่ได้รับตำแหน่งแต่ละตำแหน่ง

รายชื่อผู้ที่ได้รับตำแหน่ง Smart Girl
1. ด.ญ.พิชญธิดา เอี่ยมวิไลกุล (น้อหงยก)
2. ด.ญ.วรินทร คำพรมมา (น้องปายฝน)
3. ด.ญ.พีรดา สุขก้อน (น้องน้ำหวาน)
4. ด.ญ.อัญญาฎา ฉัตรชมภู (น้องแอล)
5. ด.ญ.ปภาวรินท์ แจ่มจำรัส (น้องมายด์)
6. ด.ญ.พิชญธิดา เกตุสกุล (น้องพิมด้า)
7. ด.ญ.พรรวษา หร่องบุตรศรี (น้องน้อยหน่า)
8. ด.ญ.พิณภัทร กล้าณรงค์ (น้องเอย)
9. ด.ญ.เจนนิเฟอร์ คอลลินสัน (น้องเจนนิเฟอร์)
10. ด.ญ.อณัฐฎา ฉัตรชมภู (น้องเอมี่)
11. ด.ญ.อรุณลักษณ์ อรรถธนนันท์ (น้องโมจิ)

รายชื่อผู้ที่ได้รับตำแหน่ง Smart Boy
1. ด.ช.โชติวิทย์ โชคงาม (น้องเทอร์โบ)
2. ด.ช.ธราเทพ คุ้มรักษา (น้องชายธาม)
3. ด.ช.รัฐศาสตร์ กล้าณรงค์ (น้องโอม)
4. ด.ช.ธนภูมิ ใจใหญ่ (น้องภูมิ)
5. ด.ช.เฉลิมชัย บุญประพาน (น้องแทน)
6. ด.ช.ศรัณยวัชญ์ ช้างแก้ว (น้องข้าวกล้อง)

รายชื่อผู้ที่ได้รับตำแหน่ง The Best Costume
1. ด.ญ.สิริภากรณ์ แกล้วกล้า (น้องสายป่าน)
2. ด.ญ.นารินทร์ พันนา (น้องพลอย)
3. ด.ญ.ณัฏฐ์ชยาธร โศภาวชิราไกร (น้องต้นเฟิร์น)
4. ด.ญ.ธรัลหทัย สุทธิศักดิ์โรจน์ (น้องวุ้น)
5. ด.ญ.กันตา ส่งศรีมณีกุล (น้องพราวด์)
6. ด.ญ.ชัญญานุช สุขสมปอง (น้องมายด์)
7. ด.ญ.ชนิกานต์ ปิยะกุล (น้องหมิ่นมินท์)

รายชื่อผู้ที่ได้รับตำแหน่ง Editor’s Choice
1. ด.ญ.วริชราภรณ์ อุดมแก้ว (น้องป๋องแป้ง)
2. ด.ญ.ศศพินท์ งามสกุลรุ่งโรจน์ (น้องซินหลิน)
3. ด.ญ.แพรวขวัญ ภคพยุง (น้ององุ่น)
4. Angelina Slaninova (น้องแองจี้)
5. Alexandra Slaninova (น้องอเล็กซ์แซนด้า)

รายชื่อผู้ที่ได้รับตำแหน่ง Photogenic
1. ด.ญ.กาญจนาภา ผลพงา (น้องเนย)
2. ด.ญ.ชนิกานต์ ปิยะกุล (น้องหมิ่นมินท์)
3. ด.ญ.ปวันรัตน์ เภตรานนท์ (น้องเฟรช)
4. ด.ญ.เอวิตรา จินดาวงค์ (น้องปิ่น)
5. ด.ญ.สิริภากรณ์ แกล้วกล้า (น้องสายป่าน)

รายชื่อผู้ที่ได้รับตำแหน่ง The Best Performance
1. ด.ญ.ปวันรัตน์ เภตรานนท์ (น้องเฟรช)
2. ด.ญ.เอวิตรา จินดาวงค์ (น้องปิ่น)
3. ด.ญ.วรินทร คำพรมมา (น้องปายฝน)
4. ด.ญ.พีรดา สุขก้อน (น้องน้ำหวาน)
5. ด.ญ.อัญญาฎา ฉัตรชมภู (น้องแอล)
6. ด.ญ.จิดาภา จิตต์มั่นการ (น้องพลอย)
7. ด.ญ.ศศพินท์ งามสกุลรุ่งโรจน์(น้องซินหลิน)
8. ด.ญ.กันตา ส่งศรีมณีกุล (น้องพราวด์)
9. ด.ญ.เจนนิเฟอร์ คอลลินสัน (น้องเจนนิเฟอร์)
10. ด.ญ.อรุณลักษณ์ อรรถธนนันท์ (น้องโมจิ)

รายชื่อผู้ที่ได้รับตำแหน่ง The Best Personality
1. ด.ญ.จิดาภา จิตต์มั่นการ (น้องพลอย)
2. ด.ญ.นันท์นภัส ฮดคำ (น้องน้ำฟ้า)
3. Jasmine Lee Smith (น้องแจสมิน)
4. ด.ญ.ศิรดานันท์ เจริญเวชธรรม (น้องเซียร์)
5. ด.ญ.อมรกานต์ ตะละ (น้องเพลง)
6. ด.ญ.พิชญากร มาร์กัส (น้องเจนนี่)

รายชื่อผู้ที่ได้รับตำแหน่ง Popula Vote
ด.ญ.สิริภากรณ์ แกล้วกล้า (น้องสายป่าน)

money to develop ThaiCatwalk.Com money to develop ThaiCatwalk.Com money to develop ThaiCatwalk.Com  nextpage

On First Page 1 2

Page : « Back Next Big Images »